Kamishna mkuu wa shirika la Umoja wa Mataifa linaloshughulikia haki za kibinadamu amemshutumu Rais Donald Trump kwa kuchochea uhalifu. Zaid Rayad Al Hussein amesema kuwa madai ya uongo yanatolewa na bwana Trump kuhusiana na wahamiaji. Baada ya Kim Kardashian kutamba mitandaoni, kuna nyota wengine wawili ambao ni wanandoa kutoka Japan, Bon na Pon, ambao huvalia mavazi ya kufanana. Je, mambo yanayozua mjadala mitandaoni yana umuhimu kwako? Tuwasiliane kwenye Facebook BBC Swahili BBC. Nchini Tanzania, baadhi ya wanawake wanaonekana kubeba majukumu makubwa ya malezi ya watoto kutokana na kutodumu kwa ndoa za sasa, na hivyo kupeleka watoto kushindwa kupata huduma muhimu. Huwa wanapika kikua cha moja kwa moja na wanangu wale, basi utakuta sasa wakiti mwingine wanakula ugari asubuhi, mchana wasipate kitu. Mji mmoja nchini Kanada umeomba radhi baada ya mpango wa kusafisha maji. Wakazi wa mji wa Onoway, Alberta walitoa malalamiko yao kwa ofisi ya mji wakati mabomba yao yalipoanza kutoa maji ya, ya rangi ya waridi siku ya Jumatatu. Kwa picha hiyo, tembelea BBCnews.com. Ikiwa leo duniani inaadhimisha siku ya wanawake, tunawatizama wanawake wajasiriamali nchini Kenya ambao wamewekeza katika kutoa huduma ya mazoezi ya mwili mjini Nairobi. Bila shaka hali imebadilika na kutokana na kile ilichogundua katika miaka mitano ni kwamba Nairobi imestawi na kufikia kiwango cha kupata ukumbi wa kisasa wa afya. Mchezaji nambari moja duniani katika mchezo wa tenisi Serena Williams amesema maumivu ya goti aliyonayo yatamweka nje na kushindwa kushiriki katika mashindano ya wazi ya BNP Paribas ya India. Hii ni Global Newsbeat. BBC.